எதற்காகப் புத்தக வாசிப்பு? -4


Image result for ஐராவதம் மகாதேவன்

எதற்காகப் புத்தக வாசிப்பு? -4

அபுனைவு பற்றிய தெளிவு தமிழில் பதிப்பாசிரியர்களுக்குக் கிடையாது. ஆராய்ச்சி என முனைவர் பட்டம் அல்லது சில ஆளுமைகளைத் தூக்கிப் பிடிக்க என செய்யப்படுபவை முன்முடிவுடன் சாரமில்லாமல் பல்கலைக்கழகங்களில் வெளியாகும் இவைகளையும் தீவிரமான ஆனால் சாரமான ஆய்வுகளுடன் குழப்பிக் கொள்கிறார்கள்.

முனைவர் பட்டம் அல்லது பணம் தேடும் எண்ணமில்லாமல் கலை, வரலாறு, பண்பாடு எனும் தளங்களில் தீவிர ஆய்வு செய்து குறிப்பான தெளிவான புரிதல்களை ஆதாரங்களுடன் நமது   அறிவுச் சேர்க்கைக்கு உதவியவர் தந்துள்ள நூல்கள் மிகவும் முக்கியமானவை.

திரைப்படம் மற்றும் சுற்றுச் சுழல் பற்றி தியோடர் பாஸ்கரன், பண்பாட்டுத் தளத்தில் இரா வெங்கடாசலபதி , நாகசாமி மற்றும் ஐராவதம் ஆகியோர் தொல்பொருள் துறையில் மற்றும் அரவிந்தன் நீலகண்டன் அரசியல் மற்றும் சமூகம் பற்றிய ஆய்வுகளில் தீவிரமான கூர்மையான ஆய்வுகள் வழி நமக்கு நம் சூழல் பற்றிய புரிதலுக்குத் தடம் அமைக்கிறார்கள்.

மனித வாழ்க்கையைப் புரிந்து கொள்ளும் முனைப்பில் நாம் எந்தப் புள்ளியில் இருந்தும் துவங்கலாம். எந்த ஒரு பகுதியிலும் நாம் ஆர்வம் காட்டலாம். நமது அர்ப்பணிப்பும் தொடர் தேடலும் இருக்கும் பட்சத்தில் அது நம்மை நாம் வாழும் சமூகம் மற்றும் அதன் வரலாற்றுக்கு அண்மையில் கொண்டு சேர்க்கும்.

நாம் மானுட வாழ்வைப் புரிந்து கொள்வதால் நம்மை மற்றும் ஏனையரைப் பற்றி மிகையில்லாமல் புரிந்து கொள்ளுகிறோம். பிரமைகளைக் கைவிடுகிறோம்.

பிரமைகள் என்றதும் எழுத்தாளர் பற்றிய பிரமைகள் நினைவுக்கு  வருகிறது. எழுத்தாளர்கள் பற்றி அடுத்த பகுதியில் தொடருவோம்.

(image of airavatham mahadevan.Courtesy: the hindu)

About தமிழ் எழுத்தாளர் சத்யானந்தன்

Sathyanandhan is a thinker and writer in Tamil for more than a decade. His works have been published in literary magazines like Knaiyazhi. In the web his recent works are in Thinnai.com. His distinction is his ability to creatively write in all genre i.e. Short story, poem, article, novel, criticism and articles on a variety of subjects. He is popular for his works on Ramayanam and Zen published in Thinnai during 2011.
This entry was posted in தொடர் கட்டுரை and tagged , , , , . Bookmark the permalink.

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s